Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w desktop fiber laser engraver ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi kim loại Máy cắt laser hẹp 1064nm Bước sóng
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W, 30W, 50W, 100W, 150W, 200W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm, 200 * 200mm, 300 * 300mm tùy chọn |
Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao
| Tên sản phẩm: | Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy Đánh Dấu Laser Máy Tính Để Bàn Ổn Định, Thiết Bị Laser Đánh Dấu Tốc Độ Nhanh
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn sợi Laser đánh dấu máy với hiệu quả làm việc cao |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy khắc laser sợi công nghiệp Tốc độ đánh dấu cao với nguồn Maxphotonics
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W kèm theo cho kính đeo nhẫn
| Tên may moc: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước đánh dấu: | 110*110mm (150*150mm) |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại tối đa 20W 30W mini cầm tay
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy khắc laser sợi nhựa kim loại |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Máy khắc laser để bàn 60khz 1064nm 20w kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm (TÙY CHỌN) |
Máy khắc laser kim loại 1064nm bằng nhôm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser kim loại cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy đánh dấu laser 30W máy tính để bàn 30W Máy quét Galvo tốc độ cao 1064nm
| Tên sản phẩm: | Khắc sâu 30w 50w 100w Máy khắc laser sợi để bàn trên kim loại |
|---|---|
| Quyền lực: | 30W 50W 100W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm |


