Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w desktop fiber laser engraver ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang di động 60kHz 20w Máy khắc laser thẻ tai động vật
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy làm mát bằng sợi laser làm mát không khí Bảo hành 2 năm cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Máy đánh dấu laser sợi nhỏ 20W 30W 50W 70W Máy khắc trên bàn
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Khắc laser sợi quang tích hợp cao để in bao bì bữa ăn
| Cân nặng (KG): | 6,7kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 170mm * 170mm |
| Năng lượng laze: | 20w |
Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu
| Tên sản phẩm: | Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W 50W 100W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm, 150 * 150mm |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |
30W 50W sợi Laser đánh dấu máy cho tấm kim loại / nhôm / bạc đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Loại máy tính để bàn Kim loại khắc sợi Laser đánh dấu máy với MAX Laser cho tấm kim loại, nhôm, bạc |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm / 150 * 150mm (Tùy chọn) |
Tất cả trong một sợi đánh dấu máy, Laser khắc máy cho kim loại hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu sợi quang xách tay tất cả trong một |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Hệ thống điều khiển máy tính Máy khắc laser để bàn 2 năm đảm bảo với CE / ISO
| Protuct Name: | 2 năm đảm bảo sợi Laser đánh dấu máy với CE và ISO |
|---|---|
| Công suất Laser: | 306 |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
Kích thước nhỏ xách tay sợi Laser đánh dấu máy cho kim loại dễ dàng bảo trì
| Tên sản phẩm: | Kích thước nhỏ xách tay sợi Laser đánh dấu máy cho kim loại dễ dàng bảo trì |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


