Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy khắc Laser cầm tay 20W, Máy khắc Laser nhôm cho kim loại
| Tên sản phẩm: | handhold máy đánh dấu laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy đánh dấu bằng nhựa quang Laser Máy làm mát không khí 110 * 110mm Khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser sợi kèm theo 50W 1064nm Bước sóng Laser 2 năm Bảo hành
| Tên sản phẩm: | 2 năm bảo hành 20W kèm theo sợi Laser đánh dấu máy với màu trắng |
|---|---|
| Màu: | White |
| Hàng hiệu: | Riselaser |
Máy khắc laser sợi quang để bàn 20W 30W di động được tích hợp trong màn hình cảm ứng PC
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Thiết kế cuộc sống: | Khoảng 100.000 giờ làm việc (tuổi thọ không phục vụ) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Loại cầm tay Máy khắc Laser sợi Máy khắc 20W 30W
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy đánh dấu bằng sợi quang Mini 30W Phiên bản di động cho kim loại và nhựa đánh dấu và khắc
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi nhỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser Mopa Fiber Laser MAX Desktop 20W Kích thước nhỏ Điều kiện mới
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi nhỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc Laser sợi kim loại Máy cắt laser hẹp 1064nm Bước sóng
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W, 30W, 50W, 100W, 150W, 200W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm, 200 * 200mm, 300 * 300mm tùy chọn |
Loại cầm tay sợi Laser đánh dấu máy sợi Laser Marker cho kim loại
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
30W cầm tay sợi Laser đánh dấu máy trọng lượng nhẹ độ chính xác cao cho đồng thau
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


