Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w fiber marking machine ] trận đấu 223 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi quang xách tay với Maxphotonics 20W Laser nguồn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
20W 30W nhôm đánh dấu sâu sợi Laser đánh dấu máy với đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
20W 30W sợi Laser Marker 3D sợi Laser đánh dấu máy cho khuôn đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc Laser sợi nhỏ 20w cho kim loại thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Độ chính xác cao 20W sợi Laser khắc máy, nhỏ gọn máy khắc kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu bằng sợi quang Mini 20 Watt 20KHz-80KHz Với chế độ làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Đồng thau nhôm Laser đánh dấu máy 20W / 30W 0.01mm lặp đi lặp lại độ chính xác
| Mẫu số: | Riselaser |
|---|---|
| Kiểu: | Máy khắc Laser sợi quang |
| Phương pháp đánh dấu: | Quét đánh dấu |
20W Máy khắc Laser di động 0.01mm Độ chính xác làm việc cho đèn LED
| Ứng dụng:: | Đánh dấu bằng laser |
|---|---|
| Loại Laser:: | Laser sợi quang |
| Chứng nhận:: | CE |
Máy làm mát bằng kim loại khắc laser 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy làm mát bằng kim loại Laser 1064nm 50W
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |


