Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w desktop fiber laser engraver ] trận đấu 64 các sản phẩm.
Thiết bị khắc Laser 30 Watt, Máy khắc Laser làm mát bằng không khí cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu Laser sợi mới cho kim loại 30W với chất lượng tốt |
|---|---|
| Loại laser: | Laser sợi quang |
| Chế độ làm mát: | Máy làm mát |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Máy khắc laser sợi quang trang sức Máy khắc laser 20 Watt
| Công suất laser: | 20W |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002mm |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy khắc sâu bằng sợi quang 50w Thiết bị khắc laser raycus
| Mục: | mahcine khắc sâu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W 60W 100W |
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
Máy khắc laser 1064nm 20w Tích hợp máy khắc laser trên máy tính để bàn
| Công suất tiêu thụ của toàn bộ máy: | ≤ 160W |
|---|---|
| Công suất laser: | 19,5 ± 0,5W |
| Bước sóng laser: | 1064nm |
Máy khắc laser sợi quang 20W không bụi Máy khắc laser để bàn
| Chiều rộng dòng tối thiểu: | 0,02 mm |
|---|---|
| Ký tự tối thiểu: | 0,15 mm |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002 mm |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


