Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Thiết bị làm sạch bằng Laser hiệu quả cao 100 Watt cho ngành công nghiệp ô tô / tàu
| Tên sản phẩm: | Máy quét laser sợi quang hiệu quả cao 100W cho ngành công nghiệp ô tô và tàu thủy |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Hệ thống hút khói laser công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Hệ thống chiết khói bằng laser với bộ lọc hộp mực cho công nghiệp |
|---|---|
| Hàng hiệu: | Riselaser |
| Nguồn gốc: | Trung Quốc |
Cnc Bảng kim loại 2000w Máy cắt ống laser sợi nước làm mát
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Cắt nhanh: | 1-60m/phút |
| Chế độ làm mát: | NƯỚC LÀM MÁT |
Máy hàn điểm laser sợi quang liên tục 2000W cho pin
| Công suất ra: | 2000W |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 6,5KW |
| tần số: | 1000.0 ~ 5000.0 Hz |
90J Máy tính để bàn 200W Máy hàn điểm trang sức CCD cho kính mắt vàng kim loại
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| tối đa. Công suất ra: | 200w |
| Đường kính tiêu điểm: | 0,3-2mm |
Máy hàn laser cầm tay 1500W 2000W cho hàn kim loại thép không gỉ
| Công suất máy: | 7KW、9KW、12KW |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
Máy khắc laser UV cầm tay 355nm Độ chính xác cao cho gỗ phi kim loại
| Cân nặng: | 35kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 110*110mm |
| Bước sóng laze: | 355nm |
Máy cắt laser sợi Co2 máy tính để bàn Mini 3d cho thẻ tín dụng gỗ tinh thể
| khu vực cắt: | 500mm * 300mm |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | Da, Giấy, Nhựa, Cao su, Gỗ |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí + Làm mát bằng nước |
120W MOPA sợi Laser nguồn năng lượng cao phù hợp với hàn chính xác / điện thoại di động khắc
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 120W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy phát laser sợi quang 1000W RECI với bảo hành 2 năm làm mát bằng nước
| Từ khóa: | Máy phát laser sợi quang thương hiệu |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Chế độ làm việc: | CW |


