Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Thiết bị laser công nghiệp 6000W Raycus Nguồn laser sợi cho cắt và hàn laser
| Loại phụ tùng: | Bộ phận thiết bị laze |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 70kg |
| Loại: | Nguồn laze Raycus |
Máy cắt CNC kim loại tấm tốc độ cao Ổn định Z trục tự động theo dõi
| Tên sản phẩm: | Tấm và ống Máy cắt Laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất Laser: | 500w / 800w / 1000w |
Máy cắt bằng thép Laser 380V / 50Hz, Máy cắt Laser quang thông minh
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 500-1000w |
Thiết bị quay Máy cắt sợi kim loại Laser 3000 * 1500mm Làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Ứng dụng laser: | Sự cắt bằng tia la-ze |
Máy làm lạnh nước di động 1064nm Laser di động 1000w Buil trong SA
| Loại laser: | máy làm sạch laser 1000w |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Phong cách làm mát: | Máy làm lạnh nước S&A |
Máy làm sạch kim loại bằng sợi quang 100W để loại bỏ kim loại gỉ / vết bẩn dầu
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch sợi quang 100W để loại bỏ rỉ kim loại và vết dầu |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Sợi Laser |
50w 100w 1.5mj Fiber Laser Marker Làm mát bằng không khí khắc sâu cho bảng tên Trang sức kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| khu vực đánh dấu: | 175mm * 175mm |
Ba lô Máy tẩy gỉ bằng laser 50W Thiết bị làm sạch bằng laser không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch ba lô 50W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
Khắc laser sợi quang tích hợp cao để in bao bì bữa ăn
| Cân nặng (KG): | 6,7kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 170mm * 170mm |
| Năng lượng laze: | 20w |
Nguồn laser sợi Raycus 6000w 2 năm bảo hành
| Loại phụ tùng: | Bộ phận thiết bị laze |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 70kg |
| Loại: | Nguồn laze Raycus |


