Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Nguồn laser Raycus 6000W cho máy cắt laser sợi kim loại 2kw 3kw 6kw Chiếc máy cắt phụ kiện
| Loại phụ tùng: | Bộ phận thiết bị laze |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 70kg |
| Loại: | Nguồn laze Raycus |
100w 200w 80kg Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay cho kim loại
| Sức mạnh: | 200W, 100W |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản phẩm thông thường |
| Kích thước: | 538*411*685mm |
Máy cắt Laser Co2 Acrylic Máy chiếu sáng song song song song Thiết kế ngoại thất thanh lịch
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser giường phẳng |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 1300 * 2500mm |
| Công suất laser: | Laser Co2 100w |
1500W 2000W Máy hàn laser cầm tay giá cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy hàn đồ trang sức MINI 1.5kw AC220V với màn hình kỹ thuật số
| chức năng máy móc: | Hàn đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | Hàn trang sức bằng laser |
| Máy chủ tiêu thụ điện năng: | 1,5kw |
40W Mini Kiểu Màn hình vàng đồ trang sức Sliver đồ trang sức Nhẫn Sợi laser Spot Welders hàn máy hàn
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy cắt Laser sợi kim loại 500W Bảng lưỡi với hệ thống đường dẫn ánh sáng
| Loại laser: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
| Chế độ làm mát: | Nước làm mát |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
2000w 2kw Reci nguồn laser cầm tay làm sạch hàn laser
| Từ khóa: | nguồn laser 2000w |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình (W): | 2000 |
| Chế độ hoạt động: | CW / Điều chế |
Máy cắt kim loại tấm Laser công nghiệp màu xanh lam để gia công kim loại tốc độ cao
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi quang 3015 toàn bộ với bàn trao đổi |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000-6000W |
| Bước sóng laser: | 1080nm |


