Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Máy cắt Laser công nghiệp kim loại CNC 380V / 50Hz 1kw Nguồn laser 1.5kw
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w |
| Bước sóng laser: | 1080nm |
Máy cắt ống sợi Laser cho thép nhẹ / thép không gỉ, kích thước 3000 * 1500mm
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Ứng dụng laser: | sự cắt bằng tia la-ze |
Máy cắt laser công nghiệp có độ chính xác cao 1000W để cắt thép carbon
| Loại laser: | Sợi Laser |
|---|---|
| Khu vực cắt: | 1500 * 3000mm |
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
Tấm kim loại / ống Thiết bị cắt laser Động cơ kép Hệ thống CNC cao cấp
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser công nghiệp sợi |
|---|---|
| Sợi laser: | 1000W / 2000w / 3000w |
| Khu vực làm việc: | 4000 * 2000mm |
Hướng dẫn tuyến tính Máy cắt ống laser Cnc 1000W cho đồng / Titanium
| Tên sản phẩm: | Máy cắt sợi laser |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 1000W |
Máy đánh dấu UV 3w 5w Động tay cho đồ trang sức Phần điện tử gỗ nhựa
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy cắt laser ống kim loại chống bụi, máy cắt laser an toàn
| Tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi cho ống kim loại |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 1000w |
Q - Switched Laser Laser Cleaning Machine 200w Tùy chỉnh Laser Beam Mode
| Tên sản phẩm: | Q-switched 200w Handhold sợi Laser làm sạch máy cho Rust sạch |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
1.5kw công nghiệp máy cắt laser cnc / thiết bị 380v, bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm: | máy cắt laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w |
| Bước sóng laser: | 1080nm |
Tấm kim loại thép không gỉ Máy cắt Laser sợi 1000W độ chính xác cao
| Số mẫu: | RL-PT3015-1000 |
|---|---|
| Tên: | máy cắt laser sợi |
| Điều kiện: | Mới |


