Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3 in one laser welding machine ] trận đấu 476 các sản phẩm.
Mở Loại Máy cắt Laser sợi kim loại, Máy cắt khắc Laser CNC
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi quang loại mở tiêu chuẩn 3015 có độ chính xác cao |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 500-1000w |
Máy cắt kim loại Laser loại mở, Máy cắt khắc laser Cnc 380V
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi quang loại mở tiêu chuẩn 1530 có độ chính xác cao |
|---|---|
| Loại laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 500-1000w |
Thông minh kim loại sợi Laser Cutter Smooth truyền tốt độ cứng
| Tên sản phẩm: | Máy cắt bằng sợi kim loại được bao phủ hoàn toàn với bàn trao đổi |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w - 6000W |
| Bước sóng laser: | 1080nm |
1000w 1500w Fiber Laser Rust Removal Cleaning Machine định dạng lớn cho bụi dầu sơn rỉ sét
| Sức mạnh: | 1000W, 1500W, 2000W |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng: | Thép không gỉ, Thép carbon, Nhôm, Kim loại |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
Hiệu quả cao Single Mode Laser sợi 500 Watt cho máy cắt Laser
| Tên sản phẩm: | Nguồn Laser sợi |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| Công suất laser: | 500w-1000w |
Máy làm sạch laser năng lượng cao 5mJ Định vị chính xác để loại bỏ sơn sâu
| Tên sản phẩm: | 5mJ High Energy 200w Q-switched sợi Laser làm sạch hệ thống cho sơn sâu loại bỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch laser hiệu quả cao 100 watt Hoạt động dễ dàng cho ngành công nghiệp xe hơi / tàu thủy
| Tên sản phẩm: | Chất tẩy rửa sợi quang hiệu quả cao 100W cho ngành công nghiệp xe hơi |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Laser sợi 1064nm |
Máy làm sạch bằng Laser loại bỏ gỉ 1500w Loại bỏ rỉ khỏi sắt
| Ứng dụng máy: | nói làm thế nào để loại bỏ gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 120kg |
| Kích thước máy: | 980 * 690 * 540MM hoặc những loại khác để lựa chọn |
Máy cắt Laser sợi quang công suất cao 6000W cho kim loại
| Công suất laser: | 6000W |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Max / Raycus |
| Kích thước xử lý tối đa: | 3000 * 1500mm |
Máy laser sửa chữa đồ trang sức mini YAG 60/100 Watt có công suất tùy chọn
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Chứng nhận: | CE |


