Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm portable laser welding equipment ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay 180kg cho các ứng dụng hàn liên tục
| Rated Power: | 1500w/2000w |
|---|---|
| Way of working: | Continuous |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser sợi sợi cầm tay 1500W 3 trong 1 2000W / 3000W cho nhà máy sản xuất
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
|---|---|
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng nước |
Máy hàn laser sợi sợi đa chức năng cầm tay 2000W
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
|---|---|
| độ dày hàn: | ≤3mm, ≤6mm, ≤8mm |
| Hỗ trợ vật liệu: | thép không gỉ, thép cacbon, tấm mạ kẽm và nhôm |
Máy hàn laser sợi sợi 1500W 2000W 3000W cầm tay với máy hàn laser di động chất lượng tốt để cắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Chiều dài sợi: | 10m |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |
Máy hàn laser sợi cầm tay 1500W di động 3 trong 1 2000W / 3000W Chiếc thiết bị laser
| Trọng lượng (kg): | 140 |
|---|---|
| Hiệu quả: | Công suất 2KW có thể hàn thép không gỉ và thép cacbon dày 6mm mà không cần thêm dây |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay sợi 3 trong 1 Máy hàn và làm sạch laser 1000W Máy gỡ rỉ laser
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Multifunctional 1000W 3 trong 1 Máy hàn laser sợi cầm tay Máy cắt sạch Máy hàn laser kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay 1000w Máy hàn laser sợi đa chức năng cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser 3 trong 1 1000W cắt và làm sạch cho thiết bị hàn kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |


