Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm portable laser welding equipment ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Thiết bị hàn laser di động 3mm xuyên qua hai mặt không cần bảo trì
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
|---|---|
| Thâm nhập một mặt: | 3 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 2 mm (nhôm), 1,5mm (đồng thau), 1mm (Đồng) |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser di động 1000w Sợi 3 trong 1 máy hàn laser cầm tay cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |
Máy hàn laser cầm tay cho các nhà máy thực phẩm và đồ uống BWT Laser Source 3mm Welding Dept
| Applicable Industries: | Building Material Shops, Printing Shops, Farms, Construction Works , Garment Shops, Restaurant, Advertising Company, Machinery Repair Shops, Food & Beverage Shops, Food Shop, Retail, Energy & Mining, Manufacturing Plant, Food & Beverage Factory, Hotels, Ho |
|---|---|
| Laser Head Brand: | Support Customization |
| Product Category: | Handheld Laser Welding Machine |
Máy hàn laser cầm tay bằng tay 1000w cho nhôm thép không gỉ
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |
Máy hàn laser cầm tay RAYCUS 1500w để hàn thép không gỉ
| Từ khóa: | máy hàn laser tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | RECI / MAX / RAYCUS 1500w |
| Chiều dài dây sợi: | 10m |
Máy hàn laser cầm tay nhỏ gọn với độ sâu hàn 3mm và kích thước 100 × 45 × 68cm
| Key Selling Points: | Competitive Price |
|---|---|
| Control System Brand: | Support Customization |
| Machinery Test Report: | Provided |
Máy hàn laser cầm tay có độ tin cậy cao cho ngành công nghiệp ô tô và các ngành công nghiệp khác
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
|---|---|
| Chế độ đầu ra laser: | Chế độ đầu ra laser linh hoạt có thể dễ dàng tích hợp với thiết bị hệ thống |
| vật liệu hàn: | Thép không gỉ, tấm mạ kẽm, thép carbon, nhôm, đồng thau, đồng |
40% hiệu suất chuyển đổi quang điện Máy hàn laser cầm tay để hàn
| Bước sóng Laser đầu ra: | 1080nm |
|---|---|
| Đặc điểm: | Cấu hình đơn giản, kích thước nhỏ, hoạt động đơn giản và thông minh cao |
| hội nhập: | Sản phẩm có tính tích hợp cao |
Máy hàn laser cầm tay với động cơ servo tùy chỉnh 100 * 45 * 68cm Kích thước máy
| Machine Size: | 100×45×68CM |
|---|---|
| Weight (KG): | 140 KG |
| Welding Depth: | 3mm |
Máy hàn laser cầm tay mini 2000w Máy hàn laser cầm tay
| Từ khóa: | Máy hàn laser mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000w 1500w 2000w |
| Đầu làm sạch: | Qilin / WSX / vv. |


