Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 3mm portable laser welding equipment ] trận đấu 32 các sản phẩm.
Máy hàn laser sợi nhỏ di động 4 trong 1 1500W-3000W cho thép không gỉ nhôm sắt
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser kim loại 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser cầm tay 9KW cho kim loại Kích thước nhỏ Lợi ích lớn 100×45×68CM
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500w 2000w 3000w Di động 3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay cho Máy hàn laser kim loại nhôm
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
1500W Máy hàn laser sợi cầm tay với máy làm sạch và cắt laser 3000W 3 trong 1
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser 3 trong 1 với nhiều chức năng
| Chế độ hoạt động: | Điều chế liên tục |
|---|---|
| Yêu cầu năng lượng: | 220V±5V 50Hz |
| Kích thước máy: | 100 × 45 × 68cm |
Máy hàn laser sợi quang Máy hàn laser để bàn với máy làm lạnh nước chia
| Tia laze: | Đèn xenon |
|---|---|
| Phạm vi điều chỉnh điểm sáng: | 0,1-1,5mm |
| Tần số laser: | 1-20Hz |
Máy hàn laser cầm tay 120w cho đồ trang sức vàng
| Mục: | Máy hàn laser |
|---|---|
| Vật tư tiêu hao: | Đèn xenon, Thấu kính bảo vệ, Nước, Khí bảo vệ (hoặc khí nén) |
| Hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
Chế độ đầu ra laser Máy tổng hợp laser di động linh hoạt với đầu ra sợi quang
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser cầm tay Máy hàn điểm Laser làm mát không khí 1000/1500/2000W |
|---|---|
| Chức năng điều khiển: | Chức năng điều khiển dễ dàng sử dụng |
| Thâm nhập một mặt: | 3 mm (Thép không gỉ, Tấm mạ kẽm, Thép carbon), 2 mm (nhôm), 1,5mm (đồng thau), 1mm (Đồng) |
3 trong 1 máy hàn laser Riselaser RL-FAB 35KG 1000W 1500W làm mát không khí
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |


