Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 40j jewelry welding machine ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Máy hàn laser trang sức để bàn 40J 60J 75J Máy hàn laser cầm tay YAG
| Tên may moc: | Máy hàn điểm Laser YAG để bàn |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 60W / 80W / 100w |
| bước sóng: | 1064nm |
Máy hàn laser trang sức để bàn YAG 40W để sửa chữa kính vàng bạc
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |
| Cân nặng: | 13,5kg |
Máy hàn laser micro YAG
| Chức năng máy: | Máy hàn laser vi mô |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy laser lấy vàng |
| Nhắm mục tiêu và định vị: | Kính hiển vi + hệ thống camera CCD kỹ thuật số HD |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng vàng bạc với 60W 80W 100W điện và bước sóng 1064nm
| Tên may moc: | Máy hàn Laser YAG để bàn 60W 80W 100W |
|---|---|
| Máy chèo thuyền laze: | 60W / 80W / 100w |
| bước sóng: | 1064nm |
Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ với năng lượng laser cao và camera HD 60W / 100W
| Mô hình máy: | Máy hàn laser đồ trang sức nhỏ |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy hàn laser đồ trang sức |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W 200W |
Máy hàn laser trang sức CCD cầm tay Riselaser 60W cho nhẫn vàng bạc
| từ khóa chính: | máy laser hàn điểm 60w |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 60W |
| Bước sóng laze: | 1064nm |
Máy hàn laser mini Yag Máy hàn laser kích thước nhỏ gọn cho đồ trang sức
| Chức năng máy móc: | Hàn đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser yag |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |
Máy hàn laser điểm Riselaser 60w 100w máy hàn laser trang sức
| Kiểu máy: | máy hàn laser điểm |
|---|---|
| từ khóa: | máy hàn laser trang sức |
| Năng lượng laze: | 30W 60W 80W 100W 200W |
Máy hàn laser vàng 60W YAG 10ms với năng lượng cao
| Mô hình máy: | máy hàn laser vàng |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn điểm laser |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser quang học nhỏ YAG Máy hàn liên tục 200W
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |


