Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 40j jewelry welding machine ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Máy hàn laser 80J 200W YAG Máy hàn laser đồ trang sức
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên người mẫu: | RL-Y200 |
| Ứng dụng: | Trang sức hàn |
Máy hàn laser đồ trang sức HD CCD 7,5kw Khoang kim loại cho vòng đeo tay
| Mô hình máy: | máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | máy hàn laser cho vòng |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn điểm cầm tay 1064nm Máy hàn laser vàng bạc Máy hàn cầm tay
| Tên sản phẩm: | Máy hàn điểm có thể bảo vệ cho thợ hàn nhôm vàng bạc gần tôi |
|---|---|
| Vôn: | 110V / 220V và tùy chọn khác |
| Chứng nhận: | CE |
Máy hàn đồ trang sức MINI 1.5kw AC220V với màn hình kỹ thuật số
| chức năng máy móc: | Hàn đồ trang sức |
|---|---|
| Từ khóa: | Hàn trang sức bằng laser |
| Máy chủ tiêu thụ điện năng: | 1,5kw |
Máy hàn laser trang sức mini YAG 80W 40J tích hợp làm mát bằng nước
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
|---|---|
| Độ rộng xung: | 0,1-15ms |
| Năng lượng xung Laser tối đa:: | 50J |
Máy hàn laser đồ trang sức 60w với kính hiển vi đồ trang sức CCD
| Mô hình máy: | Máy hàn laser 60w |
|---|---|
| Công suất laser tối đa: | 60W |
| Bước sóng laser: | 1064nm |
Máy hàn bằng laser 60w máy hàn vàng đồ trang sức máy hàn điểm
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
YAG 24K Gold Spot Micro Jewelry Máy hàn hàn laser 60w
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser đồ trang sức bằng vàng bạc 60w có hệ thống chính xác
| Điều kiện: | Mới |
|---|---|
| Sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn vàng có thể bảo vệ Máy hàn laser điểm hộp ma thuật
| Loại laze: | Laser YAG 1064nm |
|---|---|
| Máy chủ tiêu thụ điện năng: | 1,5kw |
| Chế độ hoạt động: | Kiểm soát cảm ứng |


