Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 40j jewelry welding machine ] trận đấu 42 các sản phẩm.
Máy hàn laser cầm tay độ nét cao Máy hàn laser nhỏ
| Tiêu hao: | Đèn xenon, Bộ lọc, Thấu kính bảo vệ, Argon |
|---|---|
| Kích thước hệ thống làm mát: | Làm mát bằng nước + Làm mát bằng không khí |
| Mô hình máy: | Máy hàn laser 60w |
Máy hàn laser điểm đồ trang sức bàn bạc và vàng đồ trang sức sửa chữa laser
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Thép không gỉ vàng đồ trang sức bàn cầm tay nhỏ Mini Yag 40W Máy hàn laser cho kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
40W máy tính để bàn đồ trang sức di động máy hàn laser Giá cho vàng mảnh đồng kim loại
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Mini 40W YAG máy tính để bàn Đồ cầm đồ trang sức laser máy hàn đồ trang sức máy hàn laser cho vòng đeo tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy hàn điểm mini 60W độ chính xác cao 40J 1064nm YAG Laser Touch Control
| Tình trạng: | Mới |
|---|---|
| Cách sử dụng: | hàn kim loại |
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
Máy hàn laser mini trang sức Bước sóng 1064nm
| Cách sử dụng: | Hàn sửa chữa đồ trang sức |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064nm |
| Công suất laser: | 30W 60W 80W 100W |
Máy hàn laser 1064nm sửa chữa đồ trang sức 110 / 220V 60W
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
40W Mini Kiểu Màn hình vàng đồ trang sức Sliver đồ trang sức Nhẫn Sợi laser Spot Welders hàn máy hàn
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Đồ trang sức Spot Laser Welder Mini Desktop Đồ trang sức Máy sửa chữa hàn laser cho vàng Vàng Đồ trang sức bạc
| Ứng dụng: | hàn đồ trang sức |
|---|---|
| Kích thước: | 295mm x H282mm |
| Thương hiệu nguồn laser: | YAG |


