Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 50w fiber laser marking engraving machine ] trận đấu 154 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 10000 mm / S Máy khắc laser sợi quang 50w cho kim loại
| Ứng dụng: | máy khắc laser sợi quang cho kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
| Định dạng đồ họa được hỗ trợ: | AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP |
Máy khắc Laser sợi kim loại cầm tay xuất xứ Trung Quốc
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang kim loại lấy nét tự động lấy nét tự động Max Raycus JPT
| Cân nặng (KG): | 20kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 100mm * 100mm |
| Năng lượng laze: | 20w 30w 50w 60w 70w |
Máy khắc laser sợi quang 20w tích hợp chức năng lấy nét tự động nâng điện
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 20w |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới 100% |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
30 wát 50 wát Máy Tính Để Bàn Sợi Laser Đánh Dấu Máy Khắc cho Kim Loại
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 20w 30w 50w Máy khắc thẻ tai động vật
| Bước sóng laze: | 1064nm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy đánh dấu laser sợi nhỏ 20W 30W 50W 70W Máy khắc trên bàn
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy đánh dấu laser sợi tùy chỉnh 20w 30w 50w 70w với ký tự tối thiểu 0.15mm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc thép không gỉ 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50w
| Tên sản phẩm: | Bán chạy máy khắc laser Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (và những loại khác) |
Máy khắc laser sợi quang 3d nhỏ bao quanh Trang sức vàng bạc
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 3d |
|---|---|
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD 2/3 |


