Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 50w fiber laser marking engraving machine ] trận đấu 154 các sản phẩm.
Thiết kế chia tách Máy khắc laser sợi quang 30W Máy khắc laser sợi quang để bàn
| Mô hình máy: | Máy khắc laser 30 watt |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 30W |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |
Máy khắc laser sợi quang 3D 20w tích hợp để khắc sâu
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
| Tuổi thọ của mô-đun Laser sợi quang: | 100 000 giờ |
Máy khắc laser để bàn 60khz 1064nm 20w kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm (TÙY CHỌN) |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi quang 20w di động cho kim loại bằng thép không gỉ bằng đồng nhôm
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
|---|---|
| Phạm vi đánh dấu: | 110x110 ~ 300x300 |
| Tốc độ đánh dấu: | ≤15000mm / giây |
Máy khắc Laser sợi máy trạm Q - Tốc độ đánh dấu cao được chuyển đổi
| Tên sản phẩm: | Workstation Q-switched sợi Laser Marker khắc máy cho ngành công nghiệp ứng dụng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 300 * 300mm |


