Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 50w fiber laser marking engraving machine ] trận đấu 154 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại thép Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 20w để bán |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110 * 110/150 * 150/200 * 200mm / 300 * 300mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Tình trạng mới Máy khắc laser sợi quang 220v
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang JPT M7 Mopa 20W Sino Galvo cho màu kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mopa |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Tốc độ đánh dấu: | 0-7000mm / s |
Máy khắc laser sợi quang Sino Galvo 60W Phần mềm EZCAD bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi màu |
|---|---|
| Thiết kế: | Máy Laser di động |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 60watt |
Máy khắc laser sợi quang 220v 30W di động cho đồ trang sức
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay không kim loại 20kHz 20W Làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Tiết kiệm năng lượng Máy khắc laser sợi quang 50 Watt với nguồn Raycus Jpt
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| Khu vực đánh dấu: | 110mm × 110mm (và tùy chọn khác) |
Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang công nghiệp 20w 100w Camera CCD định vị trực quan tự động
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 85kg |


