Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang JPT Raycus IPG 20W 30W 50W cho đồng hồ
| Công suất laser: | 50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay mini để gia công kim loại 20W 30W
| Cân nặng: | 40kg |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
30W 50W sợi Laser đánh dấu máy cho tấm kim loại / nhôm / bạc đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Loại máy tính để bàn Kim loại khắc sợi Laser đánh dấu máy với MAX Laser cho tấm kim loại, nhôm, bạc |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W 50W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm / 150 * 150mm (Tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi không độc, Máy khắc laser cầm tay 1060nm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi mopa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Điều kiện mới Máy khắc laser sợi làm mát không khí Công suất laser 110 * 110mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi mopa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy làm mát bằng sợi laser làm mát bằng không khí 110 * 110mm Ứng dụng kim loại / phi kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi mopa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
50w Máy làm mát bằng sợi laser 110 * 110mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


