Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
F Theta ống kính Bộ phận máy Laser YAG F160 110 * 110mm độ chính xác cao
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |
Máy khắc laser cầm tay 1MM cho đồ trang sức bằng kim loại thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |
Màn hình LCD Máy khắc laser cầm tay Máy laser JPT để khắc kim loại
| Mục: | máy khắc laser |
|---|---|
| Điều khiển chính: | PC công nghiệp, màn hình LCD màu hiển thị |
| Máy phát laser: | Máy phát laser sợi quang JPT / IPG / Raycus |
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Máy làm sạch laser MOPA PULSE
| Loại laze: | Laser sợi xung MOPA |
|---|---|
| Tên may moc: | Máy làm sạch bằng laser xung MOPA |
| Công suất trung bình: | ≥120w |
Bộ phận máy laser 1064nm F Chức năng quét ống kính Theta để khắc
| Khoảng cách làm việc: | 61.8mm - 510.5mm có sẵn |
|---|---|
| Góc quét: | tât cả co hiệu lực |
| Trường quét: | tât cả co hiệu lực |
Máy khắc laser 1064nm 20w Tích hợp máy khắc laser trên máy tính để bàn
| Công suất tiêu thụ của toàn bộ máy: | ≤ 160W |
|---|---|
| Công suất laser: | 19,5 ± 0,5W |
| Bước sóng laser: | 1064nm |


