Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Công nghiệp khắc sâu sợi Laser Nguồn ngắn quang xung High Peak Power
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc sâu bằng sợi quang 50w Thiết bị khắc laser raycus
| Mục: | mahcine khắc sâu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W 50W 60W 100W |
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
Máy làm mát bằng kim loại khắc laser 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 20W kèm theo cho đồ trang sức vàng
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 * 100mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | JPT, MAX hoặc Raycus |
Máy làm mát bằng kim loại Laser khắc nhiệt môi trường công nghiệp 2 năm bảo hành
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Hệ thống Engraver Laser sợi quang chính xác cao với 20w 30w
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 30w độ sâu 0.4mm
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc kim loại Laser 20 Watt, Máy làm mát bằng kim loại làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


