Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang loại kèm theo 20w với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, Khác |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
Khắc sâu đầy đủ kèm theo sợi máy laser của tiêu chuẩn eu
| Tên sản phẩm: | Khắc sâu đầy đủ kèm theo sợi máy laser của tiêu chuẩn eu |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Hệ thống đánh dấu laser công nghiệp nhỏ gọn 30w cho linh kiện điện tử
| Tên sản phẩm: | Kinh tế sợi Laser Marker khắc máy cho ngành công nghiệp sử dụng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50W / 100W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy cắt Laser Acrylic di động, Máy đánh dấu kim loại 320 * 200mm Kích thước bảng
| Tên sản phẩm: | có thể tháo rời sợi laser marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W - 50W |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao
| Tên sản phẩm: | Tự động nâng sợi Laser Marker với hiệu quả làm việc cao |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy tính để bàn UV nhựa Laser Marking Thiết bị độ chính xác cao 110 * 110mm Khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác cao 3w 5w máy tính để bàn UV Laser nhựa đánh dấu máy |
|---|---|
| Công suất laser: | 3W 5W 10W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Đầu đánh dấu Laser sợi 3D cho kim loại và nhựa đánh dấu trên bề mặt đường cong
| Tên sản phẩm: | Đầu đánh dấu Laser sợi 3D cho kim loại và nhựa đánh dấu trên bề mặt đường cong |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
50w 100w 1.5mj Fiber Laser Marker Làm mát bằng không khí khắc sâu cho bảng tên Trang sức kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| khu vực đánh dấu: | 175mm * 175mm |
Máy đánh dấu kim loại Laser cầm tay Nhẹ chính xác cao Bảo hành 1 năm
| Tên sản phẩm: | điểm đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy đánh dấu UV 3w 5w Động tay cho đồ trang sức Phần điện tử gỗ nhựa
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |


