Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Tất cả trong một sợi đánh dấu máy, Laser khắc máy cho kim loại hiệu quả cao
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu sợi quang xách tay tất cả trong một |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc đánh dấu hoàn toàn được bảo vệ của tiêu chuẩn EU cho nhiều ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu được bảo vệ hoàn toàn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Kim loại / Plactic Đánh dấu sợi Laser Module Nguồn Cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy hàn Laser cầm tay 1000w với Bộ cấp dây tự động Đầu hàn WXS
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w Raycus / Max |
| Nguồn cấp: | 220V ± 10% / 50Hz / 380V ± 10% / 50Hz |
Máy khắc laser UV 3W 5W 10W Máy cắt laser sợi quang để bàn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang 20w
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy đánh dấu khắc laser nhỏ compact máy đánh dấu laser sợi nhỏ di động cho đồ trang sức và kim loại quý
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20w |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm/150mm*150mm |
Khắc laser sợi quang tích hợp cao để in bao bì bữa ăn
| Cân nặng (KG): | 6,7kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 170mm * 170mm |
| Năng lượng laze: | 20w |
Máy khắc và khắc laser 355nm DPSS 3W cho phi kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 3W |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Nguồn laser sợi quang 1000W Raycus cho máy cắt laser Máy hàn laser
| Từ khóa: | Nguồn laser sợi quang Raycus |
|---|---|
| Công suất laser: | 1000W |
| Chế độ làm việc: | CW |


