Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
120W MOPA sợi Laser nguồn năng lượng cao phù hợp với hàn chính xác / điện thoại di động khắc
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 120W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Air-Cooled Fiber Laser Nguồn Thiết kế nhỏ gọn Deep khắc Đối với phi kim loại mạ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Q - Switched Fiber Laser Nguồn Maxphotonics 200W cho ngành công nghiệp làm sạch kim loại
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Bước sóng: | 1064NM |
1064nm bước sóng sợi Laser nguồn 20w / 30W điện cho khắc laser
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy làm sạch bằng laser ba lô nhỏ Làm mát bằng không khí để loại bỏ rỉ sét Loại bỏ sơn
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser nhẫn trang sức 20W Làm mát bằng không khí với trục quay
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 30 ~ 100% |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Đánh dấu vàng bạc Máy khắc laser sợi quang 20 Watt có thể di chuyển
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |


