Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ engraving fiber laser marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy tính để bàn 30w 50w Máy khắc laser sợi quang Trang sức kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 70kg |
| khu vực đánh dấu: | 100mm * 100mm |
Máy khắc laser sợi quang 20w 30w 50w Máy khắc thẻ tai động vật
| Bước sóng laze: | 1064nm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy khắc laser sợi quang 3d nhỏ bao quanh Trang sức vàng bạc
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 3d |
|---|---|
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD 2/3 |
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |
Máy khắc laser sợi quang 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50 Watt
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Khu vực khắc: | 100 * 100mm đến 300 * 300mm |
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W kèm theo cho kính đeo nhẫn
| Tên may moc: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước đánh dấu: | 110*110mm (150*150mm) |
Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu
| Tên sản phẩm: | Kèm theo máy tính để bàn an toàn 50W sợi Laser đánh dấu máy khắc sâu |
|---|---|
| Sức mạnh: | 30W 50W 100W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm, 150 * 150mm |
Máy khắc laser sợi quang Raycus 50w Máy khắc laser để bàn mini
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang raycus 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0oC -40oC |
Máy khắc laser sợi kim loại thép Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 20w để bán |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110 * 110/150 * 150/200 * 200mm / 300 * 300mm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Máy khắc laser sợi quang JPT M7 Mopa 20W Sino Galvo cho màu kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mopa |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Tốc độ đánh dấu: | 0-7000mm / s |


