Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 200w ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Phương pháp làm mát không khí bằng máy làm sạch bằng laser 100W 300W cầm tay
| Quyền lực: | 200W, 100W, 300W |
|---|---|
| Cân nặng: | 45kg |
| Ứng dụng: | Làm sạch bề mặt sơn rỉ sét |
Máy rửa laser cầm tay 100w Pulse Fiber
| Vật liệu áp dụng: | nhôm, kim loại |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 100W, 200W, 300W |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
100w đệm đệm đeo tay máy làm sạch laser máy móc máy móc cung cấp gỗ máy CNC máy móc xe máy cầm tay
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch bằng tia laser cầm tay Nguồn nhiên liệu điện IPG cho loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch bằng tia laser làm mát bằng không khí 200w 100w MOPA Pulsed Fiber Laser
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang Mopa |
| Nguồn điện khả dụng: | 100w 200w 300w |
Máy làm sạch bằng sợi quang 100W Làm mát bằng không khí / nước để tẩy sơn
| Tên sản phẩm: | Chất tẩy rửa sợi Laser để loại bỏ rỉ / sơn |
|---|---|
| Năng lượng laser: | 100W |
| Nguồn: | 1064NM |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy làm sạch laser sợi quang 100w 200w cầm tay để loại bỏ rỉ sét
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Sợi Laser |
Máy làm sạch bằng laser làm mát bằng không khí một pha 220W với chứng nhận CE
| Tên thương hiệu:: | Riselaser |
|---|---|
| Nguồn gốc:: | Thâm Quyến, Trung Quốc (đại lục) |
| Công suất laser:: | 100W |
Q - Switched Fiber Laser Nguồn Maxphotonics 200W cho ngành công nghiệp làm sạch kim loại
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Bước sóng: | 1064NM |


