Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 200w ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy làm sạch bằng laser sợi va-li 100W 200W cho ngành công nghiệp xây dựng
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm sạch bằng sợi quang xung 1,5J 200W để loại bỏ vết rỉ sơn
| Loại laser: | Máy làm sạch laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Kim loại bằng thép không gỉ 100W Máy làm sạch bằng sợi quang Loại bỏ rỉ sét
| Loại laze: | Máy làm sạch laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Máy làm sạch bằng laser sợi 150W ≤ 5% Không ổn định công suất đầu ra Để làm sạch chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser cầm tay Máy làm sạch lưng bằng laser 50W cho sơn loại bỏ rỉ sét |
|---|---|
| Tốc độ lặp lại xung (kHz): | 20-400, 20-2000 |
| Phạm vi điều chỉnh công suất (%): | 10-100 |
Máy làm sạch laser sợi sợi với thiết kế ba lô
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy làm sạch laser nặng 80kg với laser sợi năng lượng xung tối đa 1mJ
| Laser safety classification: | 4 |
|---|---|
| Cooling Method: | Air-cooled |
| Max pulse energy(mJ): | 1 |
Q - Switched Laser Laser Cleaning Machine 200w Tùy chỉnh Laser Beam Mode
| Tên sản phẩm: | Q-switched 200w Handhold sợi Laser làm sạch máy cho Rust sạch |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy làm sạch laser cầm tay 200w 100w để đánh bóng kim loại
| Loại laser: | máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200W |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát không khí |
Máy rửa túi xách Fiber Laser Rust Oil Removal Paint Oxides cho phụ tùng ô tô ngành hàng không vũ trụ
| Sức mạnh: | 200W, 100W |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm sạch bằng laser có thể bảo vệ Máy làm sạch bằng laser 200w
| Loại laze: | Máy loại bỏ gỉ bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | máy làm sạch laser 200w |
| Phương pháp làm mát: | Làm mát bằng không khí / nước |


