Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser cleaning machine 200w ] trận đấu 46 các sản phẩm.
Máy loại bỏ rỉ sét bằng sợi quang 1000W từ làm sạch bằng tia Laser Riselaser
| Tên sản phẩm: | máy làm sạch sợi laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W / 200w / 500w / 1000w |
| Hàng hiệu: | Riselaser |
Máy làm sạch laser năng lượng cao 5mJ Định vị chính xác để loại bỏ sơn sâu
| Tên sản phẩm: | 5mJ High Energy 200w Q-switched sợi Laser làm sạch hệ thống cho sơn sâu loại bỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy Laser Rust loại bỏ, 100 Watt Portable Laser Metal Cleaner
| Tên sản phẩm: | Hệ thống làm sạch bằng laser sợi quang / thiết bị làm sạch bằng laser |
|---|---|
| Công suất laser: | 100w / 200w |
| Nguồn: | Laser sợi quang |
Máy điều khiển từ xa bằng tia laser làm sạch trục kép 1064nm
| Loại laser: | Máy làm sạch kim loại bằng tia laser |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Công suất laser: | 100W / 200W |
Máy làm sạch xung laser sợi 100W/200W di động Công cụ loại bỏ rỉ sét đa bề mặt cho kim loại
| Sức mạnh: | 100w, 200w |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi: | 2 năm |
Máy làm sạch laser lấy nét tự động, Thiết bị làm sạch bằng sợi quang 100W Nguồn 1064nm
| Tên sản phẩm: | Chất tẩy rửa sợi Laser để loại bỏ rỉ / sơn |
|---|---|
| Năng lượng laser: | 100W |
| Nguồn: | 1064NM |
Công nghiệp có độ chính xác cao Pulse Fiber Laser Cleaner Paint Oil Metal Rust Removal
| Quyền lực: | 200W, 100W |
|---|---|
| Kích thước(l*w*h): | 538*411*685mm |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy hàn đồ trang sức 200W 100J YAG Kính máy hàn laser sợi quang
| Tên sản phẩm: | Máy hàn 200W 100J YAG Máy hàn laser đồ trang sức |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng: | Trang sức, 3c, kính |
| Nguồn Laser: | 200w Yag laser |
Máy làm sạch kim loại bằng sợi quang 100W để loại bỏ kim loại gỉ / vết bẩn dầu
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch sợi quang 100W để loại bỏ rỉ kim loại và vết dầu |
|---|---|
| Công suất laser: | 100W |
| Nguồn: | Sợi Laser |
Máy tẩy gỉ bằng tia laser 200W 100W 50W Sơn dầu Máy làm sạch đá kim loại thép
| Loại laser: | Máy làm sạch laser cầm tay 200W |
|---|---|
| Chiều dài cáp quang: | 3-5 triệu |
| Năng lượng xung: | 1,5 mJ |


