Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi kim loại di động 3D Máy khắc laser nhôm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Thiết kế phân tách Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser 50W
| Lặp lại chính xác: | ± 0,002mm |
|---|---|
| Nhân vật tối thiểu: | 0,15 mm |
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
Máy khắc laser sợi quang 20 Watt Máy khắc sợi quang cầm tay với Jpt Mopa
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 10W 20W 30W 50W |
| Tài liệu ứng dụng: | Kim loại và hầu hết các phi kim loại |
Máy đánh dấu gỗ bằng laser 20W 30W 50W 70W CO2 Cho máy khắc đánh dấu gỗ nhựa
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy khắc laser sợi quang 20w
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Đánh dấu vàng bạc Máy khắc laser sợi quang 20 Watt có thể di chuyển
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi 20W 30W 50W Khắc khí Làm mát cho trang sức
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Máy làm mát |
Máy khắc Laser MINI 20W với nguồn Laser Raycus JPT
| Từ khóa: | Máy khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |


