Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Bộ phận máy Laser đầu Laser quét 10mm khẩu độ đầu vào để đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Quét 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | 1064NM |
| ứng dụng: | máy đánh dấu laser sợi quang |
10 mm khẩu độ Laser quét đầu, Laser cắt các bộ phận máy Galvanometer Scanner
| Tên sản phẩm: | Máy quét Galvo 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | 1064NM |
| ứng dụng: | máy đánh dấu laser sợi quang |
Máy hàn Laser cầm tay 1000w với Bộ cấp dây tự động Đầu hàn WXS
| Từ khóa: | Máy hàn Laser sợi |
|---|---|
| Tia laze: | 1000w Raycus / Max |
| Nguồn cấp: | 220V ± 10% / 50Hz / 380V ± 10% / 50Hz |
Máy làm sạch bằng ba lô làm mát bằng không khí Máy bán xách tay 50w 100w
| Loại laze: | máy làm sạch laser để bán |
|---|---|
| Tính năng máy: | cầm tay |
| Năng lượng laze: | Laser sợi xung |
Máy làm sạch bằng laser ba lô nhỏ Làm mát bằng không khí để loại bỏ rỉ sét Loại bỏ sơn
| loại laser: | máy tẩy rỉ laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung 50w 100w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Bộ phận máy laser 1064nm F Chức năng quét ống kính Theta để khắc
| Khoảng cách làm việc: | 61.8mm - 510.5mm có sẵn |
|---|---|
| Góc quét: | tât cả co hiệu lực |
| Trường quét: | tât cả co hiệu lực |
Máy làm sạch laser MOPA PULSE
| Loại laze: | Laser sợi xung MOPA |
|---|---|
| Tên may moc: | Máy làm sạch bằng laser xung MOPA |
| Công suất trung bình: | ≥120w |


