Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc Laser sợi quang tốc độ cao 20W Phần mềm điều khiển EZCAD cho kim loại
| Ứng dụng:: | Đánh dấu bằng laser |
|---|---|
| Điều kiện:: | Mới |
| CNC hay không:: | Có |
Màu sắc đánh dấu sợi Laser Nguồn bước sóng 1064nm cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc Laser sợi quang xách tay Mini với giá cả cạnh tranh
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
20 wát 30 wát Xách Tay Sợi Laser Máy Đánh Dấu Cho Kim Loại / Nhựa, 110 * 110 mét Kích Thước
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi xách tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 220V 50HZ 50W Tự động nâng và Nguồn JPT
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang Sino Galvo 60W Phần mềm EZCAD bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi màu |
|---|---|
| Thiết kế: | Máy Laser di động |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 60watt |
Máy khắc laser sợi quang Maxphotonics 30w Phần mềm EZCAD 1064nm cho kim loại
| Nguồn laser: | Thuật ngữ âm cực đại |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy khắc laser 30w |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 50watt |
Khắc laser sợi quang tích hợp cao để in bao bì bữa ăn
| Cân nặng (KG): | 6,7kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 170mm * 170mm |
| Năng lượng laze: | 20w |
Loại cầm tay Máy khắc Laser sợi Máy khắc 20W 30W
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Kích thước nhỏ xách tay sợi Laser đánh dấu máy cho kim loại dễ dàng bảo trì
| Tên sản phẩm: | Kích thước nhỏ xách tay sợi Laser đánh dấu máy cho kim loại dễ dàng bảo trì |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


