Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang siêu nhỏ 60kHz 20w chạy bằng pin
| Từ khóa: | máy khắc laser 20w |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Tối đa 20W |
| Chất lượng tia M22: | .41.4 |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |
Máy khắc laser sợi quang JPT M7 Mopa 20W Sino Galvo cho màu kim loại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mopa |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm JCZ |
| Tốc độ đánh dấu: | 0-7000mm / s |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại tối đa 20W 30W mini cầm tay
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy khắc laser sợi nhựa kim loại |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Máy khắc laser mini bằng nhựa kim loại 20W / 30W cầm tay
| Tên may moc: | Máy laser đánh dấu cầm tay mini |
|---|---|
| Cách sử dụng chính: | Đánh dấu bằng sợi quang kim loại |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm (150*150mm tùy chọn) |
Máy khắc Laser Yag trục quay, Máy khắc laser cầm tay nhỏ 51KG
| Tên sản phẩm: | Xách tay Mini sợi Laser Marker |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy làm mát bằng sợi laser làm mát không khí Bảo hành 2 năm cho công nghiệp
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang công nghiệp 20w 100w Camera CCD định vị trực quan tự động
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 85kg |
30 wát 50 wát Máy Tính Để Bàn Sợi Laser Đánh Dấu Máy Khắc cho Kim Loại
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu laser sợi quang |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
30W cầm tay sợi Laser đánh dấu máy trọng lượng nhẹ độ chính xác cao cho đồng thau
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


