Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Hệ thống điều khiển máy tính Máy khắc laser để bàn 2 năm đảm bảo với CE / ISO
| Protuct Name: | 2 năm đảm bảo sợi Laser đánh dấu máy với CE và ISO |
|---|---|
| Công suất Laser: | 306 |
| Chứng nhận: | CE, ISO |
Độ chính xác cao sợi Laser đánh dấu máy nâng điện khung 1064mm bước sóng
| Tên sản phẩm: | Chi phí hiệu quả sợi Laser Marker |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Nguồn laser sợi MOPA rộng hơn
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang Mopa |
|---|---|
| Công suất laze: | 20,30,50,70,100,120W |
| Bước sóng: | 1064nm |
Mô-đun Laser sợi tần số 1-2000kHz, nguồn Laser 70W MOPA cho cáp quang
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 70w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Thiết bị khắc Laser 30 Watt, Máy khắc Laser làm mát bằng không khí cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu Laser sợi mới cho kim loại 30W với chất lượng tốt |
|---|---|
| Loại laser: | Laser sợi quang |
| Chế độ làm mát: | Máy làm mát |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay không kim loại 20kHz 20W Làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
120W MOPA sợi Laser nguồn năng lượng cao phù hợp với hàn chính xác / điện thoại di động khắc
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 120W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy đánh dấu laser UV 1064nm 3w 5w ISO Ce
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Máy đánh dấu UV 3w 5w Động tay cho đồ trang sức Phần điện tử gỗ nhựa
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 50kg |
Kim loại / Plactic Đánh dấu sợi Laser Module Nguồn Cấu trúc nhỏ gọn
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |


