Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser bằng sợi quang CCD kèm theo 1064nm cho thép không gỉ kim loại
| Ứng dụng: | Khắc laser |
|---|---|
| Loại laze: | Laser sợi quang |
| Vật liệu áp dụng: | kim loại, nhựa |
Máy khắc laser UV 3W 5W 10W Máy cắt laser sợi quang để bàn
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,01mm |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy đánh dấu khắc laser nhỏ compact máy đánh dấu laser sợi nhỏ di động cho đồ trang sức và kim loại quý
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20w |
| khu vực đánh dấu: | 100*100mm/150mm*150mm |
Máy đánh dấu laser khắc CO2 Mini Desktop 20W 30W 50W Cho vật liệu không kim loại da gỗ
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Độ chính xác cao Sợi Laser Engraver đánh dấu máy làm mát không khí tuổi thọ dài
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác cao sợi Laser đánh dấu máy để bán với giá xuất xưởng |
|---|---|
| Công suất laser: | 206 |
| Cung cấp điện: | 220V |
Máy khắc laser sợi quang 10000 mm / S Máy khắc laser sợi quang 50w cho kim loại
| Ứng dụng: | máy khắc laser sợi quang cho kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
| Định dạng đồ họa được hỗ trợ: | AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP |
Máy khắc laser sợi quang loại kèm theo 20w với chức năng lấy nét tự động
| Tên sản phẩm: | AI, BMP, Dst, Dwg, DXF, DXP, LAS, PLT, Khác |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser RL-P Máy khắc laser 20w
| Từ khóa: | máy khắc laser 20w |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy in laser |
| Đánh dấu khu vực: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |


