Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 20w di động cho kim loại bằng thép không gỉ bằng đồng nhôm
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
|---|---|
| Phạm vi đánh dấu: | 110x110 ~ 300x300 |
| Tốc độ đánh dấu: | ≤15000mm / giây |
Máy khắc laser sợi công nghiệp Tốc độ đánh dấu cao với nguồn Maxphotonics
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser kim loại 1064nm bằng nhôm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser kim loại cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy khắc laser sợi quang 20W thông minh Loại vali một pha
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy khắc laser để bàn 60khz 1064nm 20w kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm (TÙY CHỌN) |
Bền sợi Laser đánh dấu máy 50W 1064mm bước sóng Tất cả trong một thiết kế
| Tên sản phẩm: | Máy khắc Laser sợi công nghiệp |
|---|---|
| Sức mạnh: | 20w / 30w / 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy khắc laser sợi quang di động 60kHz 20w Máy khắc laser thẻ tai động vật
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |
Máy trang sức Laser sợi 50w 7000mm / s
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang 3d nhỏ bao quanh Trang sức vàng bạc
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 3d |
|---|---|
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD 2/3 |
50W sợi Laser máy cho kim loại nhựa y tế một phần và bao bì thực phẩm đánh dấu
| Tên sản phẩm: | 50W sợi Laser máy cho kim loại nhựa y tế một phần và bao bì thực phẩm đánh dấu |
|---|---|
| Công suất laser: | 002 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


