Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Di động cầm tay loại sợi Laser đánh dấu máy với 20W / 30W
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu laser sợi quang cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 100x100mm |
Máy đánh dấu bằng sợi quang tích hợp Loại cầm tay Tiêu thụ điện năng thấp
| Tên sản phẩm: | máy đánh dấu sợi laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy khắc laser cầm tay Mini Fiber Color 20W 7000mm / s Tốc độ AC220V / 50HZ
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu laser cầm tay mini sợi quang 20W cầm tay |
|---|---|
| Quyền lực: | 20W / 30W / 50W |
| Tốc độ đánh dấu: | < 7000mm / giây |
Máy khắc laser sợi quang 220v 30W di động cho đồ trang sức
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy đánh dấu bằng sợi quang 20W tích hợp cao Cấu trúc ổn định cho kim loại / nhựa
| Tên sản phẩm: | Đánh dấu Laser sợi quang tích hợp cao cho đánh dấu bằng kim loại và nhựa |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 200 * 200mm |
Máy khắc laser sợi quang 20W di động với nấu ăn bằng không khí Vận hành cài đặt dễ dàng
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser di động |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Max hoặc Raycus |
| Mô hình: | RL-20P / 10P |
Máy khắc laser sợi quang mini 20w cho nhôm kim loại
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 150mm * 150mm |
| Nguồn laze: | IPG Raycus Max JPT |
Máy khắc laser sợi quang 3D 20w tích hợp để khắc sâu
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
| Tuổi thọ của mô-đun Laser sợi quang: | 100 000 giờ |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |
Máy khắc laser sợi quang 1064nm 20W di động
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |


