Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser engraving marking machine ] trận đấu 239 các sản phẩm.
Máy đánh dấu laser di động cho xe ô tô
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Khắc sâu 0,4mm Máy khắc laser sợi quang 50W Dễ dàng bảo trì
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser khắc sâu |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc đánh dấu hoàn toàn được bảo vệ của tiêu chuẩn EU cho nhiều ứng dụng khác nhau
| Tên sản phẩm: | Máy đánh dấu được bảo vệ hoàn toàn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy quét bằng tia laser tốc độ cao, Máy quét Galvo tốc độ cao, Đầu quét Galvo 1064nm
| Tên sản phẩm: | Máy quét Galvo 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | 1064NM |
| ứng dụng: | máy đánh dấu laser sợi quang |
Máy tính để bàn UV nhựa Laser Marking Thiết bị độ chính xác cao 110 * 110mm Khu vực làm việc
| Tên sản phẩm: | Độ chính xác cao 3w 5w máy tính để bàn UV Laser nhựa đánh dấu máy |
|---|---|
| Công suất laser: | 3W 5W 10W (tùy chọn) |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Bộ phận máy Laser sợi kim loại F Theta quét ống kính màu đen cho lỗ thông qua khoan
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |
Máy hàn Laser cầm tay làm mát bằng không khí thương hiệu GW 1500W với bước sóng 1070 ± 10nm và bảo hành 1 năm
| Nguồn đầu ra: | 1500W |
|---|---|
| Kích thước: | 650x300x570mm |
| Độ rộng xung: | <5nm |
Chính xác tập trung sợi laser cắt ống kính kích thước nhỏ với hai Galvo gương
| Tên sản phẩm: | thấu kính lấy nét cho điểm đánh dấu laser |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
Màn hình LCD Máy khắc laser cầm tay Máy laser JPT để khắc kim loại
| Mục: | máy khắc laser |
|---|---|
| Điều khiển chính: | PC công nghiệp, màn hình LCD màu hiển thị |
| Máy phát laser: | Máy phát laser sợi quang JPT / IPG / Raycus |
F Theta ống kính Bộ phận máy Laser YAG F160 110 * 110mm độ chính xác cao
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |


