Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W tủ trắng
| Công suất laser: | 20,30,50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đánh dấu laser UV đa chức năng cho công nghệ đánh dấu laser sợi di động và chính xác
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser khắc laser 40w làm mát bằng không khí cho kính kim loại
| Công suất laser: | 20W-100W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Nguồn cấp: | 220v |
Máy đánh dấu laser UV đa chức năng màu Mopa 20w 30w Máy in laser nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy đánh dấu laser di động cho xe ô tô
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy cắt laser sợi kim loại chống phản xạ 20w Máy đánh dấu chai vật nuôi
| sản phẩm: | chất lượng cao đánh dấu chai vật nuôi |
|---|---|
| Vật liệu đánh dấu: | tất cả các kim loại |
| Bàn làm việc: | 3D / 2D |
Máy khắc laser sợi quang 20W không bụi Máy khắc laser để bàn
| Chiều rộng dòng tối thiểu: | 0,02 mm |
|---|---|
| Ký tự tối thiểu: | 0,15 mm |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002 mm |
Máy khắc laser hộp năng lượng Tự động lấy nét 10000mm / S cho vòng trang sức
| Đánh dấu khu vực: | 100 * 100mm |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Đặc trưng: | Chức năng lấy nét tự động |
Máy làm mát bằng kim loại Laser khắc nhiệt môi trường công nghiệp 2 năm bảo hành
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính để bàn công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 306 |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (Tùy chọn) |


