Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang 20W 30W 50W kèm theo cho kính đeo nhẫn
| Tên may moc: | Máy khắc laser sợi quang kèm theo |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước đánh dấu: | 110*110mm (150*150mm) |
Máy khắc laser sợi quang 3d nhỏ bao quanh Trang sức vàng bạc
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 3d |
|---|---|
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD 2/3 |
Máy khắc laser sợi quang 20w cho ngành công nghiệp thẻ IC kim loại
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Cnc hay không: | Đúng |
Máy khắc laser sợi kim loại mini Máy khắc laser sợi quang 30w
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang mini |
| Loại laser sợi quang: | Laser sợi xung |
Máy khắc laser sợi quang 20w tích hợp chức năng lấy nét tự động nâng điện
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 20w |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới 100% |
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang 1064nm Máy khắc laser sợi quang 50 Watt
| Từ khóa: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Khu vực khắc: | 100 * 100mm đến 300 * 300mm |
| Nguồn laser: | JPT (Max, Raycus cho tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang 220V 50HZ 50W Tự động nâng và Nguồn JPT
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang 50w |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Nhiệt độ làm việc: | 0 ℃ -40 ℃ |
Máy khắc laser sợi quang Sino Galvo 60W Phần mềm EZCAD bằng thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi màu |
|---|---|
| Thiết kế: | Máy Laser di động |
| Công suất laser: | 20watt 30watt 60watt |
Máy khắc laser sợi quang 220v 30W di động cho đồ trang sức
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang di động 60kHz 20w Máy khắc laser thẻ tai động vật
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang thông minh 20W 30W cho đồ trang sức |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chế độ làm mát: | Làm mát bằng không khí |


