Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi nhỏ tất cả trong một bước sóng 1064nm AIO Pro 20W
| Công suất đầu ra trung bình: | 20W |
|---|---|
| Bước sóng laser: | Bước sóng laser 1064nm |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Máy khắc laser sợi quang 20w 30w 50w Máy khắc thẻ tai động vật
| Bước sóng laze: | 1064nm |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 20W / 30W / 50W |
| Kích thước khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay mini cho kim loại Mã khác nhau Số Sn
| Tên sản phẩm: | Máy laser di động mini |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | MAXCAD |
| Nguồn Laser: | Max hoặc Raycus |
Máy khắc laser sợi quang kim loại lấy nét tự động lấy nét tự động Max Raycus JPT
| Cân nặng (KG): | 20kg |
|---|---|
| khu vực đánh dấu: | 100mm * 100mm |
| Năng lượng laze: | 20w 30w 50w 60w 70w |
Máy khắc laser sợi quang 20W di động với nấu ăn bằng không khí Vận hành cài đặt dễ dàng
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser di động |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Max hoặc Raycus |
| Mô hình: | RL-20P / 10P |
Máy khắc laser sợi quang kèm theo 20W Nguồn laser JPT Raycus
| Ứng dụng: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| Cân nặng: | 42kg |
| Thành phần cốt lõi: | Nguồn laze |
Máy đánh dấu laser sợi nhỏ 20W 30W 50W 70W Máy khắc trên bàn
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy đánh dấu laser sợi tùy chỉnh 20w 30w 50w 70w với ký tự tối thiểu 0.15mm
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser sợi quang 20w di động cho kim loại bằng thép không gỉ bằng đồng nhôm
| Kích thước điểm trong tiêu điểm: | 0,15mm |
|---|---|
| Phạm vi đánh dấu: | 110x110 ~ 300x300 |
| Tốc độ đánh dấu: | ≤15000mm / giây |
Máy khắc laser tia laser tốc độ cao 50W với Raycus
| Điều kiện: | Mới 100% |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |


