Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy làm sạch laser MOPA PULSE
| Loại laze: | Laser sợi xung MOPA |
|---|---|
| Tên may moc: | Máy làm sạch bằng laser xung MOPA |
| Công suất trung bình: | ≥120w |
Máy hàn điểm mini cầm tay Rise Laser 60W 10J dành cho pin trang sức
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Ba lô Máy tẩy gỉ bằng laser 50W Thiết bị làm sạch bằng laser không gây ô nhiễm
| Tên sản phẩm: | Máy làm sạch ba lô 50W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Nguồn: | Laser sợi quang 1064nm |
1500W 2000W Máy hàn laser cầm tay giá cho kim loại thép không gỉ nhôm
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |


