Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Bộ phận máy Laser đầu Laser quét 10mm khẩu độ đầu vào để đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Quét 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | 1064NM |
| ứng dụng: | máy đánh dấu laser sợi quang |
Sợi Laser tập trung ống kính, chuyên nghiệp F Theta quét ống kính cho kim loại đánh dấu
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |
Máy cắt laser sợi kim loại công nghiệp 1000 watt Hoa Kỳ Đầu cắt Lasermech
| Mẫu số: | RL-PT3015-1000 |
|---|---|
| Tên: | Máy cắt Laser sợi |
| Điều kiện: | Mới |
Điều chỉnh tốc độ Cnc Máy cắt kim loại Laser 1000W Tiết kiệm năng lượng Điều kiện mới
| Số mẫu: | RL-T3015-1000 |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi kim loại / ống 1000W với cấp liệu tự động |
| Điều kiện: | Mới |
Máy hàn cầm tay Laser Máy hàn sợi 1000 watt cho kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy hàn laser cầm tay Máy hàn truyền sợi quang 1000W cho kim loại |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | Riselaser |
| Nguyên: | Thâm Quyến |
Chính xác tập trung sợi laser cắt ống kính kích thước nhỏ với hai Galvo gương
| Tên sản phẩm: | thấu kính lấy nét cho điểm đánh dấu laser |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | thùng carton |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
Máy loại bỏ rỉ sét nhẹ 100w 50w Laser Làm mát bằng không khí Ba lô xách tay
| loại laser: | máy laser tẩy rỉ sét |
|---|---|
| Tính năng máy: | Cầm tay |
| năng lượng laser: | laser sợi quang xung |
Bộ phận máy Laser sợi kim loại F Theta quét ống kính màu đen cho lỗ thông qua khoan
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |
Máy làm sạch bằng Laser loại bỏ gỉ 1500w Loại bỏ rỉ khỏi sắt
| Ứng dụng máy: | nói làm thế nào để loại bỏ gỉ |
|---|---|
| Trọng lượng máy: | 120kg |
| Kích thước máy: | 980 * 690 * 540MM hoặc những loại khác để lựa chọn |
3 trong 1 Máy hàn laser cầm tay sợi 3 trong 1 Máy hàn và làm sạch laser 1000W Máy gỡ rỉ laser
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| bước sóng: | 1070nm |
| Năng lượng laze: | 1000W |


