Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Air-Cooled Fiber Laser Nguồn Thiết kế nhỏ gọn Deep khắc Đối với phi kim loại mạ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Q - Switched Fiber Laser Nguồn Maxphotonics 200W cho ngành công nghiệp làm sạch kim loại
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 200W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Nguồn laser sợi MOPA rộng hơn
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang Mopa |
|---|---|
| Công suất laze: | 20,30,50,70,100,120W |
| Bước sóng: | 1064nm |
Mô-đun Laser sợi tần số 1-2000kHz, nguồn Laser 70W MOPA cho cáp quang
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 70w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy khắc laser sợi quang nhỏ di động 20w để khắc vòng thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
F50mm Collimating Focal Length Máy hàn laser cầm tay với công suất 1500w/2000w
| Scanning Speed: | 20000mm/s |
|---|---|
| Product Name: | Handheld Laser Welding Machine with Deep Welding Depth and No Welding Marks |
| Intelligent Design: | The internal design is smart, the interactive control system expands the tolerance range of the processed parts and the width of the weld seam, it solves the disadvantage of small light spot and makes the weld seam better |
Maxphotonics Fiber Laser Module 20w / 30w Đối với vật liệu phi kim loại
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
120W MOPA sợi Laser nguồn năng lượng cao phù hợp với hàn chính xác / điện thoại di động khắc
| Tên sản phẩm: | Nguồn laser sợi quang MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 120W |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy đánh dấu CO2 20W 30W Hệ thống đánh dấu đường bay cho chai nhựa
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,015mm |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |


