Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
1064nm bước sóng sợi Laser nguồn 20w / 30W điện cho khắc laser
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Nguồn laser Raycus 6000W cho máy cắt laser sợi kim loại 2kw 3kw 6kw Chiếc máy cắt phụ kiện
| Loại phụ tùng: | Bộ phận thiết bị laze |
|---|---|
| Trọng lượng (kg): | 70kg |
| Loại: | Nguồn laze Raycus |
Chứng nhận CE Máy hàn laser 60w cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | Máy hàn Laser YAG Spot Máy hàn chính xác cho trang sức |
|---|---|
| Vôn: | Tùy chọn 110 V / 220v |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đánh dấu sợi laser cầm tay di động cho giải pháp in logo ngày hết hạn
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser 1064nm 20w Tích hợp máy khắc laser trên máy tính để bàn
| Công suất tiêu thụ của toàn bộ máy: | ≤ 160W |
|---|---|
| Công suất laser: | 19,5 ± 0,5W |
| Bước sóng laser: | 1064nm |
4 Máy làm sạch bằng laser Tỷ lệ lặp lại xung 20-400 KHz
| Output Central Wavelength(nm): | 1064±5 |
|---|---|
| Pulse length(ns): | 10/20/30/60/100/200/250/350 Optional, 10/30/60/240 Optional |
| Weight (KG): | 80KG |
Đánh dấu vàng bạc Máy khắc laser sợi quang 20 Watt có thể di chuyển
| Bước sóng: | 1064nm |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Máy hàn bằng laser 180kg, điện áp hoạt động 220V và 1500w/2000w
| chức năng báo thức: | Hệ thống bảo vệ thông minh, giám sát APP và PC thiết bị đầu cuối di động, phản hồi thời gian thực về |
|---|---|
| Phạm vi tốc độ của thợ hàn: | 0~120 mm/giây |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Máy cắt kim loại 200um 1080nm với đầu cắt của Đức
| Mô hình laser: | IPG YLS-15000 |
|---|---|
| Bước sóng (nm): | 1080 (có thể tùy chỉnh) |
| Sức mạnh (W): | 15000 |
Máy khắc laser mini 20w 30w Vòng trang sức có trục quay
| Mô hình máy: | vòng khắc trang sức bằng con quay |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
| Tuổi thọ mô-đun Laser: | 100000 giờ |


