Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Multifunctional 3 trong 1 Máy cắt sợi hàn laser cầm tay làm sạch 1500w 2000w 3000w
| Giao diện sợi quang: | QBH |
|---|---|
| Dải bước sóng: | 1070±20nm |
| Sức mạnh định số: | 1500w/2000W |
Đường dẫn kép Máy hàn Laser YAG 300 Watt cho hàn thư kênh
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Tên mẫu: | RL-YW300 |
| ứng dụng: | Hàn trang sức |
F Theta ống kính Bộ phận máy Laser YAG F160 110 * 110mm độ chính xác cao
| Tên sản phẩm: | Ống kính lấy nét bằng laser sợi quang 1064nm |
|---|---|
| Loại laser: | sợi laser |
| ứng dụng: | máy khắc laser |
Máy loại bỏ rỉ sét bằng laser 100W để làm sạch công nghiệp
| Product Name: | Handheld portable laser rust removal machine 50W backpack laser cleaning machine for rust paint Oil removal |
|---|---|
| Power adjustment range(%): | 10-100 |
| Product Description: | Suitcase Fiber Laser Cleaning Machine Rust Oil Paint Oxides Removal For Car Parts Aerospace Industry. Laser cleaning machine is the latest high-tech product. Easy to install, operate, easy to achieving automation. Plug in power, turn on and start cleaning |
Màn hình LCD Máy khắc laser cầm tay Máy laser JPT để khắc kim loại
| Mục: | máy khắc laser |
|---|---|
| Điều khiển chính: | PC công nghiệp, màn hình LCD màu hiển thị |
| Máy phát laser: | Máy phát laser sợi quang JPT / IPG / Raycus |
Máy hàn Laser cầm tay 1500W Máy làm sạch cắt hàn 3 trong 1
| bước sóng:: | 1070nm |
|---|---|
| Nguồn Laser Thương hiệu:: | tối đa |
| Công suất laze:: | 1500W |
Điều kiện mới Sợi hàn quang Laser làm mát nước 500 watt Dễ dàng hoạt động
| Tên sản phẩm: | Máy hàn cầm tay Laser Máy hàn sợi 500W |
|---|---|
| thương hiệu: | Riselaser |
| Ban đầu: | Thâm Quyến |
Bộ phận máy laser 1064nm F Chức năng quét ống kính Theta để khắc
| Khoảng cách làm việc: | 61.8mm - 510.5mm có sẵn |
|---|---|
| Góc quét: | tât cả co hiệu lực |
| Trường quét: | tât cả co hiệu lực |
2000w Laser Rust and Paint Remover Máy tẩy rỉ Laser tốc độ cao làm sạch
| loại laser: | chất tẩy rỉ llaser |
|---|---|
| Từ khóa: | Máy tẩy rỉ laser |
| Phương pháp làm mát: | Nước làm mát |
Máy hàn laser Riselaser 1500w hàn cầm tay Hàn không khí làm mát kim loại
| Max. tối đa. Output power: Công suất ra:: | 1500W |
|---|---|
| Sự bảo đảm:: | 2 năm |
| Loại laze:: | Laser liên tục sợi quang |


