Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc và khắc laser 355nm DPSS 3W cho phi kim loại
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser UV 3W |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy đánh dấu cầm tay Đánh dấu nguồn Raycus sợi quang 30w cho tinh thần
| tên sản phẩm: | máy đánh dấu cầm tay |
|---|---|
| Bước sóng: | 1064nm |
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
Balo MINI cầm tay Làm sạch bằng laser Loại bỏ rỉ sét với Laser sợi quang 100w 50w
| loại laser: | Tẩy rỉ làm sạch bằng laser |
|---|---|
| năng lượng laser: | Laser sợi quang xung 100w 50w |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy làm sạch bằng ba lô làm mát bằng không khí Máy bán xách tay 50w 100w
| Loại laze: | máy làm sạch laser để bán |
|---|---|
| Tính năng máy: | cầm tay |
| Năng lượng laze: | Laser sợi xung |
Máy hàn laser cầm tay 1500w 2000w 3000w Multi Position
| từ khóa: | Máy hàn cầm tay Laser |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 1000W 1500W 2000W |
| Nguồn laze: | Tối đa/RECI |
Máy khắc laser sợi quang 20 Watt Máy khắc sợi quang cầm tay với Jpt Mopa
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 10W 20W 30W 50W |
| Tài liệu ứng dụng: | Kim loại và hầu hết các phi kim loại |
Máy đánh dấu gỗ bằng laser 20W 30W 50W 70W CO2 Cho máy khắc đánh dấu gỗ nhựa
| Kiểu máy: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Chiều rộng đường tối thiểu: | 0,012mm |
| Độ chính xác lặp đi lặp lại: | ±0,003mm |
Máy khắc laser sợi nhỏ 30W 50W Raycus JPT cho thép không gỉ kim loại
| Từ khóa: | Máy khắc kim loại |
|---|---|
| Từ khóa 2: | Máy khắc laser sợi quang |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus hoặc JPT |
Màu sắc đánh dấu sợi Laser Nguồn bước sóng 1064nm cho thép không gỉ
| Tên sản phẩm: | sợi laser nguồn |
|---|---|
| Công suất laser: | 20,30, 50w |
| Bước sóng: | 1064NM |
Máy hàn Laser cầm tay cho sợi quang 1000W 1500W 2000W
| Đường kính tiêu điểm: | 0,5mm |
|---|---|
| Thương hiệu nguồn laser: | tối đa |
| Cân nặng: | 120kg |


