Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Máy khắc laser sợi quang trang sức Máy khắc laser 20 Watt
| Công suất laser: | 20W |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002mm |
Máy khắc laser sợi quang 3D 20w tích hợp để khắc sâu
| Mô hình: | 20w, 30w, 50w, 70w |
|---|---|
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,003mm |
| Tuổi thọ của mô-đun Laser sợi quang: | 100 000 giờ |
Máy khắc laser sợi quang MOPA 20W để đánh dấu màu trang sức
| Loại laze: | MOPA |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W |
| Khu vực làm việc: | 100 * 100mm (Có thể điều chỉnh) |
Bộ chip tích hợp Bảng tên Máy khắc laser sợi quang với Raycus
| Tên sản phẩm: | Máy in lazer Fiberlaser với raycus cho bảng tên |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser sợi quang JPT Raycus IPG 20W 30W 50W cho đồng hồ
| Công suất laser: | 50W |
|---|---|
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
| Sự bảo đảm: | 1 năm |
Máy tính để bàn 30w 50w Máy khắc laser sợi quang Trang sức kim loại
| Hàng hiệu: | Riselaser |
|---|---|
| Cân nặng (KG): | 70kg |
| khu vực đánh dấu: | 100mm * 100mm |
Máy đánh dấu laser sợi di động cho mã hóa kim loại công nghiệp nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy đánh dấu laser sợi kim loại 20W 30W 50W Máy khắc laser cầm tay nhỏ
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser sợi quang cầm tay mini để gia công kim loại 20W 30W
| Cân nặng: | 40kg |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Thương hiệu nguồn laser: | RAYCUS |
Trang sức Máy khắc Laser sợi 20W Kích thước nhỏ gọn với hệ thống làm mát không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Quyền lực: | 20w / 30w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |


