Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ fiber laser marking machine ] trận đấu 334 các sản phẩm.
Thiết kế chia tách Máy khắc laser sợi quang 30W Máy khắc laser sợi quang để bàn
| Mô hình máy: | Máy khắc laser 30 watt |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Sợi Laser |
| Công suất laser: | 30W |
Máy khắc laser sợi quang siêu nhỏ 60kHz 20w chạy bằng pin
| Từ khóa: | máy khắc laser 20w |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Tối đa 20W |
| Chất lượng tia M22: | .41.4 |
Máy khắc laser sợi nhựa kim loại Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Mô hình máy: | Máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Nhãn hiệu nguồn laser: | TỐI ĐA |
| Phần mềm điều khiển: | Phần mềm EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang di động DIY Chức năng lấy nét tự động
| Từ khóa: | Máy khắc laser mini |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 100 ~ 150mm (phạm vi tùy chọn) |
| Nhãn hiệu nguồn laser: | MAX hoặc Raycus |
Tiết kiệm năng lượng Máy khắc laser sợi quang 50 Watt với nguồn Raycus Jpt
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi quang |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w, 70w |
| Khu vực đánh dấu: | 110mm × 110mm (và tùy chọn khác) |
Máy khắc laser sợi quang Máy khắc laser sợi quang 30 Watt
| Ứng dụng: | đánh dấu laser |
|---|---|
| Khu vực đánh dấu: | 110mm * 110mm hoặc những loại khác |
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc laser sợi quang 20w cầm tay Máy khắc kim loại
| Cách sử dụng chính: | đánh dấu bằng laze |
|---|---|
| laze: | tối đa 20W |
| Tia M22: | ≤1,4 |
Máy khắc laser sợi quang 10000 mm / S Máy khắc laser sợi quang 50w cho kim loại
| Ứng dụng: | máy khắc laser sợi quang cho kim loại |
|---|---|
| Độ chính xác làm việc: | 0,001mm |
| Định dạng đồ họa được hỗ trợ: | AI, PLT, DXF, BMP, DST, DWG, LAS, DXP |
Máy khắc laser sợi quang công nghiệp 20w 100w Camera CCD định vị trực quan tự động
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | làm mát không khí |
| Cân nặng (KG): | 85kg |
Máy khắc laser bằng sợi kim loại kích thước nhỏ Máy khắc laser 30w
| Tên: | máy khắc laser cho kim loại |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W / 30W / 50W |
| Chiều dài sóng Laser: | 1064nm |


