Tất cả sản phẩm
-
Máy cắt Laser sợi kim loại
-
Máy cắt Laser công nghiệp
-
Máy cắt ống sợi Laser
-
Máy làm sạch laser
-
Máy hàn laser cầm tay
-
Máy khắc Laser sợi quang
-
Máy khắc UV
-
Máy hàn Laser
-
Máy cắt Laser sợi chính xác
-
Máy hàn Laser trang sức
-
Máy in kim loại 3D
-
Hệ thống chiết Laser Fume
-
Nguồn Laser sợi
-
Bộ phận máy laser
-
Máy đánh dấu CO2
-
Loại bỏ chướng ngại vật bằng laser
-
Máy thử vàng
-
GustavoCảm ơn vì bao bì. Các gói của bạn được thiết kế tốt và chuẩn bị cẩn thận. -
VictorCảm ơn, Zoe. -
StefanoMáy nhìn chắc chắn ... dựng tốt .. thích lắm!
Kewords [ 20w mini laser engraving machine ] trận đấu 59 các sản phẩm.
Máy khắc laser cầm tay 1MM cho đồ trang sức bằng kim loại thép không gỉ
| Từ khóa: | máy đánh dấu laser sợi quang mini cầm tay |
|---|---|
| Nguồn laser: | Raycus, JPT, Max hoặc những người khác |
| Khu vực khắc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang trang sức Máy khắc laser 20 Watt
| Công suất laser: | 20W |
|---|---|
| Hỗ trợ định dạng đồ họa: | PLT, BMP, JPG, PNG, TIP, PCX, TGA, ICO, DXF |
| Độ chính xác lặp lại: | ± 0,002mm |
Phụ tùng ô tô Máy khắc laser sợi quang 20W 0,001mm Độ chính xác lặp lại
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser cầm tay bằng sợi quang để bàn mini 20W
| Loại laze: | Laser sợi quang |
|---|---|
| Phần mềm điều khiển: | EZCAD |
| Hệ thống điều khiển: | BECKHOFF |
Máy khắc laser sợi di động cho mã hóa miếng lót miếng lót mini kim loại di động
| chi tiết đóng gói: | Vỏ gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-9 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, T/T, Western Union |
Máy khắc laser Mopa Fiber Laser MAX Desktop 20W Kích thước nhỏ Điều kiện mới
| Tên sản phẩm: | máy khắc laser sợi nhỏ |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
Máy khắc laser kim loại 1064nm bằng nhôm
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser kim loại cầm tay |
|---|---|
| Công suất laser: | 20w, 30w, 50w |
| Khu vực làm việc: | 110x110mm |
Máy làm mát bằng kim loại Laser 1064nm 50W
| Tên sản phẩm: | Máy tính để bàn kèm theo Máy in laser sợi quang dành cho máy tính công nghiệp 20W |
|---|---|
| Công suất laser: | 50W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm (tùy chọn) |
20W 30W nhôm đánh dấu sâu sợi Laser đánh dấu máy với đánh dấu chính xác
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser sợi quang mini |
|---|---|
| Công suất laser: | 20W 30W |
| Khu vực làm việc: | 110 * 110mm |
Máy khắc laser sợi quang siêu nhỏ 60kHz 20w chạy bằng pin
| Từ khóa: | máy khắc laser 20w |
|---|---|
| Nguồn Laser: | Tối đa 20W |
| Chất lượng tia M22: | .41.4 |


